ประเทศจีน 4-layer ENIG Surface Finish 5G Optical Module PCB อัตราการส่งข้อมูล 10Gbps ระยะทางส่ง 10km

4-layer ENIG Surface Finish 5G Optical Module PCB อัตราการส่งข้อมูล 10Gbps ระยะทางส่ง 10km

Size: 25mm X 25mm
Surface Finish: ENIG
Operating Temperature: -40°C To +85°C
ประเทศจีน PCB โมดูลออปติกส์ความเร็วสูง 5G ความหนา 1.6 มิลลิเมตร วัสดุ FR4 บอร์ดส่งข้อมูลที่ก้าวหน้า

PCB โมดูลออปติกส์ความเร็วสูง 5G ความหนา 1.6 มิลลิเมตร วัสดุ FR4 บอร์ดส่งข้อมูลที่ก้าวหน้า

ปลายผิว: ENIG
ชั้น: 4
ความยาวคลื่น: 1310nm
ประเทศจีน โมดูลออปติก Multilayer 5G PCB 6 Layers High TG170 การประมวลผลข้อมูลความเร็วสูงสําหรับการสั่งซื้อจํานวนมาก

โมดูลออปติก Multilayer 5G PCB 6 Layers High TG170 การประมวลผลข้อมูลความเร็วสูงสําหรับการสั่งซื้อจํานวนมาก

การปฏิบัติตาม: เป็นไปตามมาตรฐาน
การใช้งาน: เครือข่าย 5G
การควบคุมอิมพีแดนซ์: 50โอห์ม
ประเทศจีน วัสดุพิเศษ 5G Optical Module PCB - Rogers 4350B ออกแบบสําหรับโทรคมนาคมความเร็วสูง

วัสดุพิเศษ 5G Optical Module PCB - Rogers 4350B ออกแบบสําหรับโทรคมนาคมความเร็วสูง

การปฏิบัติตาม: เป็นไปตามมาตรฐาน
อัตราข้อมูล: 10Gbps
อุณหภูมิการทํางาน: -40°C ถึง +85°C
ประเทศจีน โมดูลออปติก 5G 2 ด้าน PCB ความหนา 0.8 มิลลิเมตร ฐานอลูมิเนียม ความเร็วสูง มีวัสดุพิเศษในสต็อก

โมดูลออปติก 5G 2 ด้าน PCB ความหนา 0.8 มิลลิเมตร ฐานอลูมิเนียม ความเร็วสูง มีวัสดุพิเศษในสต็อก

อุณหภูมิการทํางาน: -40°C ถึง +85°C
ความหนาของทองแดง: 1 ออนซ์
วัสดุ: FR-4
ประเทศจีน 10Gbps LC Connector 5G Optical Module PCB ความยาวคลื่น 1310nm

10Gbps LC Connector 5G Optical Module PCB ความยาวคลื่น 1310nm

Wavelength: 1310nm
Impedance Control: 50Ω
Layers: 4
ประเทศจีน 3.3V 5G Optical Module PCB ความถี่สูง การส่งข้อมูลความเร็วสูง

3.3V 5G Optical Module PCB ความถี่สูง การส่งข้อมูลความเร็วสูง

ประเภทเครื่องเชื่อม: ลค
วัสดุ: FR-4
การใช้งาน: เครือข่าย 5G
ประเทศจีน เครือข่าย 5G โมดูลออปติก พวงจรพิมพ์ออปติก PCB ENIG

เครือข่าย 5G โมดูลออปติก พวงจรพิมพ์ออปติก PCB ENIG

วัสดุ: FR-4
อัตราข้อมูล: 10Gbps
การใช้งาน: เครือข่าย 5G
ประเทศจีน 1oz หนาทองแดง Board จอมวงจรออปติก LC เครื่องเชื่อมต่อสําหรับการถ่ายทอดข้อมูล

1oz หนาทองแดง Board จอมวงจรออปติก LC เครื่องเชื่อมต่อสําหรับการถ่ายทอดข้อมูล

ขนาด: 25มม.X25มม
ความหนาของทองแดง: 1 ออนซ์
อัตราข้อมูล: 10Gbps
ประเทศจีน ENIG Surface 5G Optical Module PCB 25mm X 25mm พีซีบีความเร็วสูง

ENIG Surface 5G Optical Module PCB 25mm X 25mm พีซีบีความเร็วสูง

การปฏิบัติตาม: เป็นไปตามมาตรฐาน
อุณหภูมิการทํางาน: -40°C ถึง +85°C
การใช้งาน: เครือข่าย 5G
1 2